Ý kiến thăm dò
Tình hình kinh tế - xã hội
Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên được trao huy hiệu đảng đợt 19/5
Ngày 29/06/2022 00:00:00
chiều ngày 29 tháng 6 Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên được trao huy hiệu đảng đợt 19/5. Về dự buổi lễ có đồng chí Phạm Công Cúc - Huyện ủy viên, trưởng ban Tuyên Giáo huyện ủy; đồng chí Hoàng Thiết Lâm, Huyện ủy viên, Bí thư Đảng ủy xã; các đồng chí trong BTV Đảng ủy xã, Thường trực HĐND, UBND, UBMTTQ, các đồng chí là trưởng các ban ngành đoàn thể cấp xã, các đồng chí đại diện cấp ủy chi bộ có đảng viên được trao huy hiệu Đảng, cùng với các đảng viên được trao tặng huy hiệu.
![IMG20220629161849.jpg](/file/thumb/500/636614871.jpg)
Đồng chí: Hoàng Thiết Lâm - Huyện ủy viên, Bí thư Đảng ủy xã phát biểu chúc mừng tại buổi lễ
![IMG_20220629_161644.jpg](/file/thumb/500/636614875.jpg)
Đồng chí: Phạm Công Cúc - Huyện ủy viên, Trưởng ban tuyên giáo huyện ủy phát biểu và đồng chí Hoàng Thiết Lâm - Bí Thư Đảng uỷ xã tặng hoa chúc mừng các đồng chí đảng viên được tặng huy hiệu Đảng đợt 19/5.
Tin cùng chuyên mục
-
xã Lam Sơn tổ chức lễ dâng hương kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh liệt sỹ
26/07/2024 10:46:06 -
Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức hội nghị triển khai kế hoạch kêu gọi ủng hộ, hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, gia đình chính sách, hộ có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở 2 năm 2024 - 2025
14/06/2024 00:00:00 -
Tuần lễ Quốc gia phòng, chống thiên tai năm 2024
13/05/2024 00:00:00 -
XÃ LAM SƠN RA MẮT MÔ HÌNH “CHÍNH QUYỀN THÂN THIỆN- VÌ NHÂN DÂN PHỤC VỤ”.
08/03/2024 15:54:47
Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên được trao huy hiệu đảng đợt 19/5
Đăng lúc: 29/06/2022 00:00:00 (GMT+7)
chiều ngày 29 tháng 6 Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên được trao huy hiệu đảng đợt 19/5. Về dự buổi lễ có đồng chí Phạm Công Cúc - Huyện ủy viên, trưởng ban Tuyên Giáo huyện ủy; đồng chí Hoàng Thiết Lâm, Huyện ủy viên, Bí thư Đảng ủy xã; các đồng chí trong BTV Đảng ủy xã, Thường trực HĐND, UBND, UBMTTQ, các đồng chí là trưởng các ban ngành đoàn thể cấp xã, các đồng chí đại diện cấp ủy chi bộ có đảng viên được trao huy hiệu Đảng, cùng với các đảng viên được trao tặng huy hiệu.
![IMG20220629161849.jpg](/file/thumb/500/636614871.jpg)
Đồng chí: Hoàng Thiết Lâm - Huyện ủy viên, Bí thư Đảng ủy xã phát biểu chúc mừng tại buổi lễ
![IMG_20220629_161644.jpg](/file/thumb/500/636614875.jpg)
Đồng chí: Phạm Công Cúc - Huyện ủy viên, Trưởng ban tuyên giáo huyện ủy phát biểu và đồng chí Hoàng Thiết Lâm - Bí Thư Đảng uỷ xã tặng hoa chúc mừng các đồng chí đảng viên được tặng huy hiệu Đảng đợt 19/5.
0 bình luận
(Bấm vào đây để nhận mã)
![](/page/web/themes/ngoclac/css/images/refress_comment.jpg)
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/300/635994160.jpg )
![](file/thumb/260/155/635994135.jpg )
công khai TTHC
Xem nhiều
![](file/thumb/260/100/635994911.jpg )