Ý kiến thăm dò
Tình hình kinh tế - xã hội
Đảng ủy xã Lam Sơn, huyện Ngọc Lặc tham gia hội nghị trực tuyến về Tổng kết thực hiện cuộc vận động hỗ trợ nhà ở cho đồng bào sinh sống trên sông
Ngày 16/04/2024 00:00:00
Đảng ủy xã Lam Sơn, huyện Ngọc Lặc tham gia hội nghị trực tuyến về Tổng kết thực hiện cuộc vận động hỗ trợ nhà ở cho đồng bào sinh sống trên sông. do tỉnh ủy tổ chức
Chiều ngày 15/5/2024 Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức cho các đồng chí Các đồng chí Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ xã khóa IV, Trưởng, Phó các đoàn thể chính trị - xã hội xã, Toàn thể cán bộ công chức, cán bộ không chuyên trách xã., Các đồng chí Bí thư chi bộ, Trưởng thôn, Trưởng Ban công TMT thôn, Trưởng các chi Hội đoàn thể trong thôn cùng tham gia hội nghị. Tại hội nghị sau khi nghe các văn bản triển khai và thư kêu gọi của UBMTTQ Việt Nam Tỉnh Thanh Hóa kêu gọi ủng hộ, trơc trợ xây dựng nhà ở cho hộ gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa. Đảng ủy đã tổ chức cho các thành phần có tham gia hội nghị ủng hộ theo thư kêu gọi. Tổng số tiền kêu gọi tại buổi phát động là 4.050.000 đồng.
Tin cùng chuyên mục
-
xã Lam Sơn tổ chức lễ dâng hương kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh liệt sỹ
26/07/2024 10:46:06 -
Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức hội nghị triển khai kế hoạch kêu gọi ủng hộ, hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, gia đình chính sách, hộ có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở 2 năm 2024 - 2025
14/06/2024 00:00:00 -
BÀI TUYÊN TRUYỀN THÁNG HÀNH ĐỘNG VÌ MÔI TRƯỜNG NĂM 2024
07/06/2024 13:45:37 -
Tuần lễ Quốc gia phòng, chống thiên tai năm 2024
13/05/2024 00:00:00
Đảng ủy xã Lam Sơn, huyện Ngọc Lặc tham gia hội nghị trực tuyến về Tổng kết thực hiện cuộc vận động hỗ trợ nhà ở cho đồng bào sinh sống trên sông
Đăng lúc: 16/04/2024 00:00:00 (GMT+7)
Đảng ủy xã Lam Sơn, huyện Ngọc Lặc tham gia hội nghị trực tuyến về Tổng kết thực hiện cuộc vận động hỗ trợ nhà ở cho đồng bào sinh sống trên sông. do tỉnh ủy tổ chức
Chiều ngày 15/5/2024 Đảng ủy xã Lam Sơn tổ chức cho các đồng chí Các đồng chí Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ xã khóa IV, Trưởng, Phó các đoàn thể chính trị - xã hội xã, Toàn thể cán bộ công chức, cán bộ không chuyên trách xã., Các đồng chí Bí thư chi bộ, Trưởng thôn, Trưởng Ban công TMT thôn, Trưởng các chi Hội đoàn thể trong thôn cùng tham gia hội nghị. Tại hội nghị sau khi nghe các văn bản triển khai và thư kêu gọi của UBMTTQ Việt Nam Tỉnh Thanh Hóa kêu gọi ủng hộ, trơc trợ xây dựng nhà ở cho hộ gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa. Đảng ủy đã tổ chức cho các thành phần có tham gia hội nghị ủng hộ theo thư kêu gọi. Tổng số tiền kêu gọi tại buổi phát động là 4.050.000 đồng.
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/300/635994160.jpg )
![](file/thumb/260/155/635994135.jpg )
công khai TTHC
Xem nhiều
![](file/thumb/260/100/635994911.jpg )